Happy Gta Online เวปบอร์ด

กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิคก่อน
จึงจะสามารถใช้งานWebboard ของUnion MSได้

ด้วยความหวังดี
DunHill_Freeze

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิคก่อน
จึงจะสามารถใช้งานWebboard ของUnion MSได้

ด้วยความหวังดี
DunHill_Freeze

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสถียร สมบูรณ์ 24hr. บน Colocation

2 posters

ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ

jabzanarak
    jabzanarak
    น้องใหม่ Happy Gta

ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ Empty ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by jabzanarak Sat May 15, 2010 2:06 pm

คือรถแก๊งอะครับมันเยอะไปหรือปล่าวเยอะไปจนหลีดหรือลูกน้องแต่ละแก๊งไม่สนใจเรื่องรถเลย
    ผมเป็นตำรวจปรับไปก็ปรับไปงั้นๆยังทำเหมือนเดิมจะเสนอเรื่องเพิ่มค่าปรับจอดรถขวางถนนด้วยครับ
    พอพูดเรื่องนี้ทีไรจะมีคนบอกให้รีรถโดยไม่รอเพเดเพื่อหนีค่าปรับและเอาผิดไม่ได้ไม่มีหลักฐาน

และจะขอเพิ่มรถยกของตำรวจนะครับและเอาระบบรีรถให้แอดมินใช้คำสั่งรีเอง
    เพื่อดัดนิสัยของผู้เล่นนะครับ

พิจารณาด้วยนะครับถ้าไม่ได้หรือยังไงโพสบอกด้วยนะครับ

lol! lol! lol!
    Happyman
    Happyman
    ขาโจ๋ Happy Gta
    ขาโจ๋ Happy Gta

ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ Empty Re: ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by Happyman Sat May 15, 2010 3:01 pm

เดี๋ยวจะพิจารณา ถ้าเกิดจอดขวางถนน ก็จะทำรถยกไว้ให้ สำหรับตำรวจ สักคัน 2 คันให้ลากเข้าสน ได้แต่ เพเด ก็รีรถถือว่า ไม่ต้องปรับ ปรับเฉพาะรถที่เข้าสน และในเวลาถ้าบ่นรถหมดจะไม่รีให้
    jabzanarak
    jabzanarak

ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ Empty Re: ขอเสนอเรื่องรถของแต่ละแก๊งหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by jabzanarak Sat May 15, 2010 3:10 pm

ขอบคุณครับ^^

Very Happy Very Happy Very Happy
    jabzanarak
    jabzanarak

ตั้งหัวข้อ by jabzanarak Sat May 15, 2010 3:12 pm

ขอบคุณครับ^^

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:14 pm