Happy Gta Online เวปบอร์ด

กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิคก่อน
จึงจะสามารถใช้งานWebboard ของUnion MSได้

ด้วยความหวังดี
DunHill_Freeze

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิคก่อน
จึงจะสามารถใช้งานWebboard ของUnion MSได้

ด้วยความหวังดี
DunHill_Freeze

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสถียร สมบูรณ์ 24hr. บน Colocation

3 posters

ลงชื่อขอสมัครทหารครับ

jabzanarak
    jabzanarak
    น้องใหม่ Happy Gta

ลงชื่อขอสมัครทหารครับ Empty ลงชื่อขอสมัครทหารครับ

ตั้งหัวข้อ by jabzanarak Thu May 13, 2010 8:01 pm

ชื่อ : JaPZa_Stalker

เลเวล : 5

อาชีพ : ตำรวจ ยศ2

เป็นอาชีพที่ผมชอบมากๆถึงบางครั้งทหารก็ต้องอยู่อย่างน่าเบื่อ แต่ผมก็ชอบให้ความสงบดียามบ้านเมืองมีเหตุการ์ณต่างๆ ทหารก็สามารถทำให้สงบลงโดยง่าย

ขอความกรุณาด้วยนะครับถ้าขาดอะไรไปชี้แนะด้วยนะครับ

lol! lol! lol! lol! lol!
    saetang1
    saetang1

ลงชื่อขอสมัครทหารครับ Empty Re: ลงชื่อขอสมัครทหารครับ

ตั้งหัวข้อ by saetang1 Fri May 14, 2010 1:46 am

ชื่อในเกม :jaturapat2
    ชื่อเล่น :เฮง
    เลเวลปัจจุบัน ณ ตอนสมัคร :1.36
    อาชีปัจจุบัน(ในเกม) :พลเรือน
    จุด ประสงค์ในการเข้าสมัคร :เข้ารับราชการในhappy gta เพื่อ บอกกล่าวตักเตือนผู้เล่น
    อธิบายเกี่ยวกับตัวเอง :เปนคนที่เอาจิงเอาจังแล้วเกรียจยาเสพติดเข้าใส้จากชีวิตจิงถึงในเกมต้องการ ความยุตติธรรมเป็น1
    ชั่วโมง ที่เล่นเฉลี่ยต่อวัน :2-15
    ท่าน ได้ใช้โปรแกรมในการช่วยเล่นหริอไม่(อะไรบ้าง) :ไม่เพราะ/หาไม่ได้/อิอิล้อเล่นคับ/เพราะเป็นการเอาเปรียนบผู้อื่นโดนสิ้น เฉิงนึกถึงคนอื่นหนอ่ยครับนะ/ปล.ถ้าผู้ได้เห็นโพสนี้ช่วยอ่านหน่อยครับการ เล่นใช้โปรนั้นไม่ถูกเลยใจเขาใจเรานะครับ Razz
    champgta01
    champgta01

ลงชื่อขอสมัครทหารครับ Empty Re: ลงชื่อขอสมัครทหารครับ

ตั้งหัวข้อ by champgta01 Sat May 22, 2010 11:32 am

ชื่อ[Monkey]_C
    ชื่อเล่น แชมป์
    เลเวล 3
    อาชีพ หมอ
    ผมอยากเป้นทหารคับเท่-*-และก็ค่อยคุมคนได้ด้วยอิอิ ขอ ฝากตัวด้วยนะคับ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 3:42 pm