Happy Gta Online เวปบอร์ด

กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิคก่อน
จึงจะสามารถใช้งานWebboard ของUnion MSได้

ด้วยความหวังดี
DunHill_Freeze

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิคก่อน
จึงจะสามารถใช้งานWebboard ของUnion MSได้

ด้วยความหวังดี
DunHill_Freeze

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสถียร สมบูรณ์ 24hr. บน Colocation

3 posters

คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้

kubenz
    kubenz
    น้องใหม่ Happy Gta

คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้ Empty คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้

ตั้งหัวข้อ by kubenz Thu May 13, 2010 11:02 pm

งานนี้เปนงานเสี่ยงคับ

ขับรถขนเงินที่ธนาคารนึงไปส่งอีกธนาคารนึง ไม่รุท่านแอดมินจะสนใจหรือไม่

ขับรถบรรทุกเงินไปตามเส้นทางส่งเงินตามธนาคารต่างๆ และเอารถมาเกบที่อ่ะ

รถพังรถฟัมต้องชดใช้เงินให้กับธนาคคารเปนจำนวนเท่าไหร่กะว่าไป

หรือยังไงกะแล้วแต่คับ ไงช่วยตอบผมด้วยนะจะได้เอาคำ ติชมไปคิดมาสเนองานใหม่ๆได้คับ
    Happyman
    Happyman
    ขาโจ๋ Happy Gta

คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้ Empty Re: คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้

ตั้งหัวข้อ by Happyman Fri May 14, 2010 9:13 am

ขอบคุณครับ น่าสนใจดีครับ ส่งตามธนาคาร ในแต่ละเมือง เดียวจะพิจารณา ครับ เพราะเมื่อก่อน เคยทำ กิจกรรมปล้นรถขนเงิน
    kubenz
    kubenz

คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้ Empty Re: คิดงานใหม่ออกอีกงานละครับมาดูทีคับเสนอให้

ตั้งหัวข้อ by kubenz Fri May 14, 2010 11:37 am

คับขอบคุณมากคับ ตอนนี่ยังต้องการงานเพิ่มเยอๆอีกไหมคับผมมีความคิด เช. อีกมากมาย

เลยคับ ไงกะช่วยสนับสนุนด้วยคับจะเกบไปฝันละเอามานำเสนอคับ
    Happyman
    Happyman

ตั้งหัวข้อ by Happyman Fri May 14, 2010 1:42 pm

เข้าฝันแล้ว บอกหวยด้วยนะครับ 55
    AssassinKosNZa
    เซียน Happy Gta

ตั้งหัวข้อ by AssassinKosNZa Fri May 14, 2010 2:45 pm

เอา ยาเพิ่ม เช่น ยาม้า กินแล้ว ข้อดี วิ่งแบบ CJ ข้อเสีย แพง ยาบ้า ข้อเสีย กินแล้วเมา ข้อดี ยิงจะยิงไม่เข้า แต่ เราก็ยิงไม่ได้ ไวรัส B (เหมือนใน Residen Evil 5)ข้อดี กินแล้วเลือด เพิ่มเป็น 200 อะ เทพๆ ข้อเสีย จะเดินไปแล้วเมา What a Face Razz

ตั้งหัวข้อ by AssassinKosNZa Fri May 14, 2010 2:51 pm

อาชีพยาม

เวลาขณะนี้ Mon May 13, 2024 7:16 pm